Lốc điều hòa Trane TTK060QD
Thương hiệu : Trane | Lốc điều hòa Trane
Liên hệ
Mô tả :
Lốc điều hòa Trane TTK060QD
TRANE VIỆT NAM - CÔNG TY CP THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP ASEAN
- Máy nén điều hòa Model: ZR64KC-TFD-522
- Xuất xứ: Trane
- NSX: Chính hãng COPELAND
- Chất lượng: Mới 100% CO CQ, BL, PL giấy tờ nhập khẩu Hải quan.
- Đơn vị duy nhất phân phối độc quyền tại thị trường Việt Nam, Lào, Campuchia
- Đc: Văn phòng: Số 58/332 Đường Ngô Gia Tự, Đức Giang, Q. Long Biên, TP. Hà Nội
- ĐT: 0978533888
Lốc điều hòa Trane TTK060QD
Lốc điều hòa Copeland ZR64KC-TFD-522
Power Source AC
3PH, 380 – 420V, 50Hz
3PH, 60Hz, 440V